GYKM-10100 Hydraulic Door Opener
Maikling Paglalarawan:
Detalye ng Produkto
Mga Tag ng Produkto
Modelo:GYKM-10/100 Hydraulic Door Opener
Modelo:GYKM-10/100
Aplikasyon:
Teknikal na Espesipikasyon
Kapasidad ng Pagkalat
10 tonelada
Lapad
100mm
Presyon ng Operasyon
63MP
Sukat ng Hose
Haba: 3 metro
Panlabas na Diyametro: 13.5mm
Panloob na Diyametro: 5mm