RXR-YC25000BD Robot na pang-apula ng usok at pang-scout na hindi sumasabog
Maikling Paglalarawan:
Detalye ng Produkto
Mga Tag ng Produkto
Pangkalahatang-ideya ng produkto
Saklaw ng aplikasyon
Pagsagip sa Sunog sa Malalaking Negosyo ng Petrolyo at Kemikal
May mga nasusunog na gas, pagtagas ng likido, maaaring may pagsabog sa kapaligiran ng pagsagip
Pagsagip sa kapaligiran ng usok, nakalalasong at mapaminsalang mga gas
Mga katangian ng produkto
1.★ Paggamit ng Paninigarilyo
2. Pagtuklas ng ★ mga nakalalasong at mapaminsalang gas
8 gas at 2 parameter ng kapaligiran
3.★ traksyon: N 6500
4.★ I-access ang Robot Network Cloud Platform
Mga pangunahing teknikal na tagapagpahiwatig
4.1 Mga Robot:
1.Pangalan: Robot na pang-detect ng usok sa sunog
2.Modelo: RXR-YC25000BD
7. Lakas: Elektrisidad, ternary lithium na baterya
8. Sukat: haba 1964 mm × lapad 1298 mm × taas 1543 mm (Ang parameter na ito ay naaayon sa ulat ng inspeksyon ng National Fire equipment Supervision and Inspection Center)
9. Diyametro ng manibela: 2130 mm (Ang parameter na ito ay naaayon sa ulat ng inspeksyon ng National Fire Equipment Quality Supervision and Inspection Center (CNPC))
10. Timbang: ≤ kg 870
12.★ distansya ng paghila: ≥100 m (hilahin ang dalawang DN80 full water belt))
13. Bilis ng paglalakad: 0~1.36 m/s, Remote control stepless speed change
16. Taas sa itaas: ≥250 mm (Ang parameter na ito ay naaayon sa ulat ng inspeksyon ng National Fire equipment Supervision and Inspection Center)
17.★ clearance mula sa lupa: 194 mm (Ang parameter na ito ay naaayon sa ulat ng inspeksyon ng National Fire Equipment Quality Supervision and Inspection Center (NCQPC))
18. Anggulo ng pag-stabilize sa gilid: ≥45°
19. Tagal ng paglalakad: ≥ h 2.5
20. Panghabambuhay: ≥10 oras
22. Distansya ng pagpapadala ng video: 1500 m
28.Control Terminal: Hawak-kamay na Digital Integrated Remote Control Terminal
4.2 Sistema ng tambutso ng usok ng robot:
1. Makinang Pang-tambutso: Makinang Pang-tambutso ng Redel
2.★ dami ng hangin: m³/h 25,000
3.★ anggulo :-3~16°
4.★ Makinang Pang-tambutso ng Usok CITIC altitude: mm 1210
5. Presyon ng pagtatrabaho: 1.0~1.2 MPa
6. Interface ng tubig: DN80 Japanese fast plug
7.★ Mode ng Pagmamaneho: Pagmamaneho gamit ang Tubig
8.★ pinakamataas na daloy ng tubig: 620 litro/min
4.3 Sistema ng pagmamanman ng robot:
2. Taas ng pag-angat ng ★ explosion-proof lifting platform: paunang taas: 1326 mm, taas ng pag-angat: 2133 mm
CH4: VOLUME 0-100 porsyento
CO2: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Saklaw ng temperatura: -25°C hanggang 60°CC
Saklaw ng halumigmig: RH hanggang 90 porsyento RH 0 porsyento
4.4 Pagdama ng video at audio ng robot:
3. Mga pixel ng kamera: milyong HD na imahe, resolusyon 1080 P, malawak na anggulo 60°
4.★ Antas ng Proteksyon ng Kamera: IP68
5. Mga teknikal na kinakailangan sa pagkuha ng tunog: malayuang pagkuha ng tunog sa field, madaling maunawaan ang sitwasyon ng mga taong nakulong, distansya ng pagkuha ng tunog na 5 metro, saklaw ng dalas na 20 Hz ~ 20 kHz, sensitibidad na ≥40 dB
4.5 Mga parametro ng pagsasaayos ng remote control terminal
1. Mga Dimensyon: 410*310*70 mm (Walang taas ng rocker)
2. Buong timbang: kg 6.5
4. Plataporma ng sistema ng kontrol: operating system na window7
5. Oras ng trabaho: 8 oras
10. Switch ng Pag-angat ng Sistema ng Pagmamasid sa Kontrol: Oo, Switch ng Self-Reset Point
11. Paglipat ng Video: Oo, Paglipat ng Self-Reset Point
12. Kontrolin ang awtomatikong paghila: Oo, switch ng self-reset point
13.Tungkulin sa pagkontrol ng ilaw: oo, switch ng self-reset point, tugon ng PC self-locking
14. Mga kagamitang pantulong: Handheld remote control terminal shoulder strap, mobile tripod
4.6 Mga gamit sa internet:
1.GPS function: Lokasyon ng GPS, maaaring i-query ang track
4.7 Iba pa:
Pagsasaayos ng produkto
1. Robot na pang-detect ng usok sa sunog ×1
2. Terminal ng remote control na may hawak na kamay ×1
3. Pangkarga ng katawan ng kotse (54.6 V)×1 set
4. Remote control charger (19.6 V)×1 set